Siffofin
★Multi-aiki
Wannan jakar babur za a iya amfani da ita azaman jakar kafa ta digo, fakitin cinya, fakitin kugu, jakar giciye, jakar kafada, jakar manzo, kawai canza matsayinsa ko daidaita madauri don juya shi cikin jaka daban tare da madauri 5; madauri na ƙafa: 17.32"-25.20" (44-64cm), bel ɗin cinya tare da daidaitawa 3-Level don daidaitawa zuwa tsayi daban-daban da nau'ikan jiki, kuma ƙugun ma yana daidaitawa a cikin 44.49" (113cm).
★Jakar Tankin Babur Magnetic
Hakanan jakar tankin babur ɗin maganadisu ce mai maganadiso mai cirewa guda 4. Ana liƙa abubuwan maganadisu akan tankin mai na babur, kuma ana ƙarfafa bel ɗin gyarawa guda uku don tabbatar da shigarwar. Bugu da kari, don hana karce babur ɗinku, mun ƙirƙira wani shinge mai kariya tsakanin jakar da babur. Hakanan za'a iya amfani dashi azaman jakar wurin zama ta babur.
★Tsare-tsare Hard Shell
Wannan fakitin kugu na babur an yi shi da ingantaccen polyurethane, rufin Toner + 210D, wanda ya fi ɗorewa kuma ba za a toshe shi ba. Siffa mai ƙarfi ta sa ba ta lalacewa cikin sauƙi kuma ta yi salo. Ramin wayar kai da ƙirar sarkar maɓalli na jakar ƙafar digo sun fi dacewa da amfani.
★Ƙarfafa Ƙarfin Ƙarfi & Ƙira Na Musamman
Girman wannan jakar ƙafar ita ce 21 * 17 * 8.5cm, kuma tana iya faɗaɗa zuwa 21 * 17 * 13.5cm tare da ɓoye ɓoye. Bayan haka, aljihun zik ɗin zik ɗin mai Layer biyu suna ƙira zuwa ma'auni mai ƙira. wanda zai iya ɗaukar amfani da yau da kullun na wayoyin hannu, katunan kuɗi, maɓalli, tabarau, fitilu, caja, safar hannu, walat da wasu ƙananan kayan haɗi don hawan keke, ɗakin da ke cikin jaka yana da sauƙin bambanta waɗannan abubuwan.
★Fit Muti Wajen Wasanni
Wannan Kunshin Fanny na cinya cikakke ne ga mata da maza kuma babban zaɓi ne don tafiya, babur, hawa, keke, keke, waje, zango, farauta, da sauran ayyukan. Menene ƙari, ita ce mafi kyawun kyaututtuka ga danginku ko abokanku a Ranar Uwa/Ranar Uba/Ranar Valentines/Kyautar Kirsimeti/Ranar Haihuwa.
Bayanin Samfura


Fadada Babban Ƙarfi

Zane Mai Layer Biyu

3 Gears Daidaitacce

4 Magnet masu cirewa


2.Rear Seat Bag Installation

Mataki na 1
Bude wurin zama don tabbatar da madauri don fallasa ƙullun.

Mataki na 2
Haɗa jakar ƙafar zuwa ƙullun madauri na gefen biyu kuma ɗaure ƙullun.

Mataki na 3
Ƙarshen shigarwa. Lura: madauri a bangarorin biyu na jakar suna buƙatar cushe cikin wurin zama.
Tsarin tsari

Cikakken Bayani




FAQ
Q1: Kuna masana'anta? Idan eh, a wane gari?
Ee, mu masana'anta ne da murabba'in mita 10000. Muna cikin Dongguan City, lardin Guangdong.
Q2: Zan iya ziyarci masana'anta?
Abokan ciniki suna maraba da zuwa ziyarci mu, Kafin ka zo nan, da fatan za a ba da shawara ga jadawalin ku, za mu iya ɗaukar ku a filin jirgin sama, otal ko wani wuri. Filin jirgin sama mafi kusa Guangzhou da filin jirgin sama na Shenzhen yana kusan awa 1 zuwa masana'antar mu.
Q3: Za a iya ƙara tambari na akan jakunkuna?
Ee, za mu iya. Irin su bugu na siliki, Ƙwaƙwalwa, Facin roba, da sauransu don ƙirƙirar tambarin. Da fatan za a aiko mana da tambarin ku, za mu ba da shawarar hanya mafi kyau.
Q4: Za ku iya taimaka mini yin zane na? Yaya game da kuɗin samfurin da lokacin samfurin?
Tabbas. Mun fahimci mahimmancin alamar alama kuma muna iya keɓance kowane samfur daidai da bukatun ku. Ko kuna da ra'ayi a zuciya ko zane, ƙwararrun ƙungiyar masu ƙira za su iya taimakawa ƙirƙirar samfur daidai a gare ku. Lokacin samfurin shine game da kwanaki 7-15. Ana cajin kuɗin samfurin bisa ga mold, abu da girman, kuma ana iya dawowa daga odar samarwa.
Q5: Ta yaya za ku iya kare ƙirara da samfurana?
Ba za a bayyana Bayanan Sirri ba, sake bugawa, ko yada ta kowace hanya. Za mu iya rattaba hannu kan Yarjejeniyar Sirri da Rashin Bayyanawa tare da ku da ƴan kwangilar mu.
Q6: Yaya game da garantin ingancin ku?
Muna da alhakin 100% na kayan da suka lalace idan abin ya faru ta hanyar dinki da kunshin mu mara kyau.
-
24L Babban Jakunkuna na Ma'ajiya Mai ƙarfi tare da Rain...
-
Ma'ajiyar Keke Keke Alwatika Babban Tube Gaba...
-
15L Mai hana Babur Wutsiya Bag Mai hana ruwa M ...
-
Jakar Sirdi Bag Keke Bag 3D Shell Saddl...
-
Jakar Sissy Bar Babur An Inganta shi da Ruwan sama...
-
Jakunkunan wutsiya na Babur da za'a iya faɗaɗa, Madaidaicin Roll Re ...