Siffofin
- Wannan akwati na jagorar sandar na iya ɗaukar sandaloli 2 kuma abubuwan da aka saka da murfi na iya daidaitawa don tabbatar da sandunan ku ba su zagaya ba.
- Sanya sandunan ku a cikin akwati mai salo mai jure yanayi. Cikin ciki ya haɗa da shigarwar daidaitacce guda 3 da murfi 3 don ƙarin tallafi don hana baton motsi. Har ila yau, harkallar sandar tana da laushi mai laushi, madaurin fensir da madaurin hannu mai cirewa.
- Kyakkyawar sandar sandar ku mai salo biyu an yi ta daga kayan nailan ballistic na 1680D mai dorewa wanda ya sa ya zama cikakkiyar nauyi don ɗauka ba tare da jin nauyi ba.
- A cikin wannan tayin akwai shirye-shiryen alamar alamar ƙarfe guda 2 waɗanda ke yiwa shafuffukan littattafan kiɗa ko zanen kiɗa.
- Girman shari'ar sune 17" x 3" x 2" kuma ya dace da sandunan sandar 16.5 inci ko ƙasa da haka.
Tsarin tsari
Cikakken Bayani
FAQ
Q1: Kuna masana'anta? Idan eh, a wane gari?
Ee, mu masana'anta ne da murabba'in mita 10000. Muna cikin Dongguan City, lardin Guangdong.
Q2: Zan iya ziyarci masana'anta?
Abokan ciniki suna maraba da zuwa ziyarci mu, Kafin ka zo nan, da fatan za a ba da shawara ga jadawalin ku, za mu iya ɗaukar ku a filin jirgin sama, otal ko wani wuri. Filin jirgin sama mafi kusa Guangzhou da filin jirgin sama na Shenzhen yana kusan awa 1 zuwa masana'antar mu.
Q3: Za a iya ƙara tambari na akan jakunkuna?
Ee, za mu iya. Irin su bugu na siliki, Ƙwaƙwalwa, Facin roba, da sauransu don ƙirƙirar tambarin. Da fatan za a aiko mana da tambarin ku, za mu ba da shawarar hanya mafi kyau.
Q4: Za ku iya taimaka mini yin zane na?
Yaya game da kuɗin samfurin da lokacin samfurin?
Tabbas. Mun fahimci mahimmancin alamar alama kuma muna iya keɓance kowane samfur daidai da bukatun ku. Ko kuna da ra'ayi a zuciya ko zane, ƙwararrun ƙungiyar masu ƙira za su iya taimakawa ƙirƙirar samfur daidai a gare ku. Lokacin samfurin shine game da kwanaki 7-15. Ana cajin kuɗin samfurin bisa ga mold, abu da girman, kuma ana iya dawowa daga odar samarwa.
Q5: Ta yaya za ku iya kare ƙirara da samfurana?
Ba za a bayyana Bayanan Sirri ba, sake bugawa, ko yada ta kowace hanya. Za mu iya rattaba hannu kan Yarjejeniyar Sirri da Rashin Bayyanawa tare da ku da ƴan kwangilar mu.
Q6: Yaya game da garantin ingancin ku?
Muna da alhakin 100% na kayan da suka lalace idan abin ya faru ne ta hanyar dinki da kunshin mu mara kyau.